วันที่ 10 ธันวาคม 2566 โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน โดยการนำของ นายสมพงษ์ อุ่นใจ ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายให้นายพงศกาญจน์ คำสีแก้ว นางมาลินี ธนะสมบัติ นางสาวชญาณ์ธนิดา บัวผัน รองผู้อำนวยการ พร้อมด้วยคณะครู เข้าร่วมงานวิ่งเพื่อน้องคนพิการจังหวัดน่าน ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดน่าน สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ โดยมีประธานในพิธี ท่านนิวัฒน์ งามธุระ รองผู้ว่าราชการจังหวัดน่าน
ณ สนามกีฬาองค์การบริหารส่วนจังหวัดน่าน
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702211821628-1-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702211269641-1-576x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702211269848-576x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702211262502-1-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702211264401-1-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702211270427-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702211768349-1-1024x768.jpg)