วันที่ 8 ธ.ค. 66 โรงเรียนน่านปัญญานุกูล ได้รับบริการโดยเจ้าหน้าที่สาธารณสุขโรงพยายาลภูเพียงและรพ.สต.ในสังกัดอบต.ฝายแก้ว มาฉีดวัคซีนHPV(ป้องกันมะเร็งปากมดลูก) นักเรียนอายุ 12-20 ปี
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702015745197-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702015739979-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702015718931-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702015727612-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702015707542-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702015715874-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702015698686-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702015698817-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702015698752-1024x768.jpg)
วันที่ 8 ธ.ค. 66 โรงเรียนน่านปัญญานุกูล ได้รับบริการโดยเจ้าหน้าที่สาธารณสุขโรงพยายาลภูเพียงและรพ.สต.ในสังกัดอบต.ฝายแก้ว มาฉีดวัคซีนHPV(ป้องกันมะเร็งปากมดลูก) นักเรียนอายุ 12-20 ปี
Share via: