วันที่ 8 ธันวาคม 2566 โรงเรียนน่านปัญญานุกูล นำโดยนายสมพงษ์ อุ่นใจ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยตัวแทนคณะครูและนักเรียน เป็นตัวแทนรับพระราชทานเมล็ดพันธุ์ผัก จากสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี โดยมี พลตรีคณิศร อาสมะ ผู้บัญชาการมณฑลทหารบกที่ 38 เป็นประธานในพิธี
ในการนี้ ผู้บริหาร ครู บุคลากรและนักเรียน รู้สึกซาบซึ้งในพระมหากรุณาที่คุณอย่างหาที่สุดไม่ได้
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702025741560-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702025748447-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702025755533-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702025759875-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702025779002-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702025788774-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702025797676-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702025717918-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/12/1702025807085-1024x683.jpg)