เมื่อวันพุธที่ 22 พฤษภาคม 2567 ธนาคารอาคารสงเคราะห์(ธอส) สาขาน่าน ร่วมกิจกรรมจิตอาสา ซึ่งทางคณะได้มอบขนม เบาะรองนั่ง น้ำดื่ม ขนม กระเป๋า ให้แก่ โรงเรียนน่านปัญญานุกูล โดยมีผู้บริหาร ตัวแทนครูและตัวแทนนักเรียนร่วมรับมอบ
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__2351322_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__2351325_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__2351324_0-1024x576.jpg)
เมื่อวันพุธที่ 22 พฤษภาคม 2567 ธนาคารอาคารสงเคราะห์(ธอส) สาขาน่าน ร่วมกิจกรรมจิตอาสา ซึ่งทางคณะได้มอบขนม เบาะรองนั่ง น้ำดื่ม ขนม กระเป๋า ให้แก่ โรงเรียนน่านปัญญานุกูล โดยมีผู้บริหาร ตัวแทนครูและตัวแทนนักเรียนร่วมรับมอบ
Share via: