เมื่อวันที่ 2 พฤษภาคม 2567 นายสมพงษ์ อุ่นใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนน่านปัญญานุกูล มอบหมายให้ตัวแทนผู้บริหาร คณะครู บุคลากรโรงเรียนน่านปัญญานุกูล ร่วมบริจาคเงินสมทบเป็นเจ้าภาพถวายภัตตาหารเพล พร้อมทั้งถวายอาหารว่างและน้ำปานะ ตามโครงการบรรพชาสามเณรภาคฤดูร้อน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ วัดดอนมูล ตำบลดู่ใต้ อำเภอเมืองน่าน จังหวัดน่าน
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495696_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495694_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495691_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495693_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495683_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495685_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495686_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495687_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495688_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495689_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495690_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__135495692_0-1024x576.jpg)