📍10 เมษายน 2567
นายสมพงษ์ อุ่นใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน และคณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน 🎉 แสดงความยินดีต้อนรับ 🎉นางสาวนิลรัตน์ สุรีย์ ผู้อำนวยการชำนาญการพิเศษ เนื่องในโอกาศย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษาศูนย์การศึกษาพิเศษจังหวัดแพร่
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1300-1024x576.jpeg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1299-1024x576.jpeg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1294-1024x576.jpeg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1290-1024x576.jpeg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1296-1024x576.jpeg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_1305-1024x576.jpeg)