เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2567 เวลา 07.00 น. โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน จัดกิจกรรมสภากาแฟหน่วยงานทางการศึกษา จังหวัดน่าน ครั้งที่ 2/2567 โดยการนำของนายสมพงษ์ อุ่นใจ ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะผู้บริหาร ครู ร่วมต้อนรับผู้บริหารหน่วยงานการศึกษาและผู้เกี่ยวข้อง เพื่อให้หน่วยงานทางการศึกษาในพื้นที่จังหวัดน่าน ได้แลกเปลี่ยนข้อมูลสารสนเทศทางการศึกษา และภารกิจของหน่วยงาน รวมถึงปรึกษาหารือข้อราชการอย่างไม่เป็นทางการ ณ โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7109-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7116-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7120-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7123-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7126-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7133-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7136-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7143-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7147-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7148-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7149-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7151-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/DSCF7152-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1488-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1492-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1494-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1500-576x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1507-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1516-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1518-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1530-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1544-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1550-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1552-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1557-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1562-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1563-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1567-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1568-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1578-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1588-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_E1592-1024x576.jpg)