เมื่อวันศุกร์ที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2567 โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน ได้จัดกิจกรรมอบรมเชิงปฏิบัติการหลักการใช้จิตวิทยาและการบำบัดความเครียด เรื่อง “สร้างสุขทีมงาน สร้างบริการประทับใจ สร้างสายใยผูกพัน” ปีการศึกษา 2566โดยมีวิทยากรจากกลุ่มงานสุขศึกษาโรงพยาบาลน่าน ซึ่งเป็นกิจกรรมภายใต้โครงการพัฒนาผู้บริหาร ครูและบุคลากรทางการศึกษาให้มีคุณภาพตามหลักเกณฑ์มาตรฐานวิชาชีพ ประจำปีการศึกษา 2566 ณ โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/425003643_25068210362792684_7957209020448423093_n-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/424926642_25068212689459118_8089480841289258581_n-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/425359453_10221470936437108_8043588145538337736_n-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/425420653_10221470937637138_1684477944647739005_n-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/423584424_10230677375733667_2083778283038495898_n-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/423583277_10230677364973398_5084071350892630679_n-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/424775351_10230677360133277_6501898713060520170_n-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/424656919_10230677355413159_5703637105418869373_n-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/02/424637394_10230677355013149_107233325272585764_n-1024x683.jpg)