เมื่อวันที่ 22 มกราคม 2567 นักศึกษากิจกรรมบำบัด ชั้นปีที่4 คณะเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้และรับการแนะแนววิชาชีพครูกิจกรรมบำบัดในโรงเรียน
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/899234_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/899235_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/899236_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/899237_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/899238_0-1024x478.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/899239_0-1024x478.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/899240_0-478x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/899241_0-1024x478.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/899242_0-1024x478.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/899243_0-1024x688.jpg)
เมื่อวันที่ 22 มกราคม 2567 นักศึกษากิจกรรมบำบัด ชั้นปีที่4 คณะเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้และรับการแนะแนววิชาชีพครูกิจกรรมบำบัดในโรงเรียน
Share via: