เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2567 ตัวแทนคณะครูและนักเรียนร่วมกิจกรรมวันคนพิการสากล ประจำปี 2566 ณ ข่วงเมืองน่าน ซึ่งในการนี้ทางโรงเรียนได้จัดนิทรรศการนำเสนอผลิตภัณฑ์ผลผลิตนักเรียน และร่วมแสดงความสามารถด้านดนตรีนาฏศิลป์
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898788_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898790_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898791_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898792_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898793_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898794_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898785_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898786_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898787_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898789_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898386_0-1024x979.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898400_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898408_0-1024x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2024/01/898405_0-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2567 ตัวแทนคณะครูและนักเรียนร่วมกิจกรรมวันคนพิการสากล ประจำปี 2566 ณ ข่วงเมืองน่าน ซึ่งในการนี้ทางโรงเรียนได้จัดนิทรรศการนำเสนอผลิตภัณฑ์ผลผลิตนักเรียน และร่วมแสดงความสามารถด้านดนตรีนาฏศิลป์
Share via: