เมื่อวันที่ 26 – 27 ธันวาคม 2566 โรงเรียนน่านปัญญานุกูลเข้ารับรางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDSระดับชาติ ครั้งที่ 11 ปีการศึกษา 2564 ได้แก่นายสมพงษ์ อุ่นใจ ผู้อำนวยการโรงเรียน ด้านบริหารจัดการผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการรางวัล ชนะเลิศเหรียญทองนางนงคราญ ดวงตา รองผู้อำนวยการโรงเรียน เข้ารับรางวัลสถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ รางวัล ชนะเลิศเหรียญทอง และนางกันต์ฤทัย งานวิชา ครูโรงเรียนน่านปัญญานุกูล ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนรางวัลชนะเลิศเหรียญทอง ณ โรงแรมริเวอร์ไซด์ กรุงเทพมหานคร
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/3db01812-b078-409f-aaec-ae8a3b9cc6c6-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/18da0c05-1b36-4481-bfa4-db7c653b86dd-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/2aa56831-7c41-4005-b518-a448dd165046-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/0699b1a5-f61d-4e9f-b633-09292655120a-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/9e01e18e-f738-4c91-8dd9-8283e4bb5cb2-1024x661.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/7d2f91f8-a30e-41f0-9d1e-1120391d0794-1024x768.jpg)