เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2566 ตัวแทนคณะครูโรงเรียนน่าน ปัญญานุกูล นำโดยนายพงศกาญจน์ คำสีแก้ว รองผู้อำนวยการโรงเรียนน่านปัญญานุกูล และตัวแทนคณะครู เข้าร่วมกิจกรรมโครงการจิตอาสาหน่วยพระราชทาน และประชาชนจิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจ ในการนี้ ข้าราชการและประชาชนจิตอาสา ได้ร่วมกันกล่าวคำปฏิญาณ และบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ ณ โรงเรียนบ้านหนองรังมิตรภาพที่ 107 อำเภอภูเพียง จังหวัดน่าน
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701145043027-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701145040597-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701145045685-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701145048281-768x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701145050906-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701145053269-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701145055786-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701145060954-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701145058404-1024x768.jpg)