วันที่ 27 พฤศจิกายน 2566 ต้อนรับคณะครูและบุคลากร โรงเรียนนครราชสีมาปัญญานุกูล ศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ “การจัดการเรียนการสอนงานอาชีพเพื่อการมีงานทำ และแหล่งเรียนรู้”
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701058798791-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701058817919-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701058827626-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701058851033-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701058860393-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1701058891254-1024x768.jpg)
วันที่ 27 พฤศจิกายน 2566 ต้อนรับคณะครูและบุคลากร โรงเรียนนครราชสีมาปัญญานุกูล ศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ “การจัดการเรียนการสอนงานอาชีพเพื่อการมีงานทำ และแหล่งเรียนรู้”
Share via: