วันที่ 22 พฤศจิกายน 2566 นายสมพงษ์ อุ่นใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานในพิธีวางพวงมาลาและถวายราชสดุดี พระบรมราชานุสรณ์ รัชกาลที่ 6 เพื่อเทิดพระเกียรติแด่พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาวชิราวุธ พระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาธีรราชเจ้า พระผู้พระราชทานกำเนิดลูกเสือไทย “วันสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า” และมอบเครื่องหมายวูดแบดจ์ 2 ท่อนให้กับคณะครูโรงเรียนน่านปัญญานุกูล
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1700646909770-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1700646918324-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1700646888189-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1700646892101-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1700646895710-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1700646975307-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1700646924486-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1700646946744-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1700646935392-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1700646938967-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1700646957081-1024x683.jpg)