16 พฤศจิกายน 2566 นายสุรศักดิ์ พันธ์เจริญวรกุล รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงศึกษาธิการ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารกระทรวงศึกษาธิการ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการจัดการศึกษาสำหรับนักเรียนที่มีความต้องการจำเป็นพิเศษ ณ โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน โดยมีนางภัทริยาวรรณ พันธุ์น้อย ผู้อำนวยการสำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ (ผอ.สศศ) นายสมพงษ์ อุ่นใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนน่านปัญญานุกูล และคณะผู้บริหารสังกัดสำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษกลุ่ม 6 ร่วมให้การต้อนรับ
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/1-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/2-2-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/3-1-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/4-1-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/5-1-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/6-1-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/7-1-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/8-1-1024x683.jpg)