วันที่ 29 ต.ค. 2566 นายโฆษิต นุดวงแก้ว นำนายสิทธิพล พิศจาร ตัวแทนนายสิทธิกร พิศจาร เข้ารับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่2 วาดภาพ โครงการนักกีฬา -จิตกร สมาคมกีฬาสเปเชียลโอลิมปิคแห่งประเทศไทย ณ โรงแรมอโนมา กรุงเทพ
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/64164_0-578x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/386809509_311513821685731_8514740650254711975_n-683x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/64167_0-578x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/64124_0-1024x578.jpg)
วันที่ 29 ต.ค. 2566 นายโฆษิต นุดวงแก้ว นำนายสิทธิพล พิศจาร ตัวแทนนายสิทธิกร พิศจาร เข้ารับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่2 วาดภาพ โครงการนักกีฬา -จิตกร สมาคมกีฬาสเปเชียลโอลิมปิคแห่งประเทศไทย ณ โรงแรมอโนมา กรุงเทพ
Share via: