วันที่ 4 ตุลาคม 2566 วัตถุประสงค์เพื่อให้ครูบุคลากรมีมีความรู้และทักษะพื้นฐานเกี่ยวกับการปฐมพยาบาลเบื้องต้นโดยมีทีมวิทยากรจากโรงพยาบาลภูเพียง จังหวัดน่าน โรคจากการทำงานและการประเมินความเสี่ยงในการทำงาน โดยทีมวิทยากรจากโรงพยาบาลน่าน
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/2-1-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/3-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/370212350_1392451835042832_4572211019038592227_n-2-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/384153108_218993001190380_7215943857626534091_n-2-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/386894068_710182641148874_7231770762973930361_n-2-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/387342462_680605390713755_6585355428496039583_n-2-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/387572194_866668864824944_8744771429786464921_n-2-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/387573406_873533957641443_5085324139907180264_n-2-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_อบรมโรคที่เกิดจากการทำงานและปฐมพยาบา-1024x768.jpg)
วันที่ 4 ตุลาคม 2566 วัตถุประสงค์เพื่อให้ครูบุคลากรมีมีความรู้และทักษะพื้นฐานเกี่ยวกับการปฐมพยาบาลเบื้องต้นโดยมีทีมวิทยากรจากโรงพยาบาลภูเพียง จังหวัดน่าน โรคจากการทำงานและการประเมินความเสี่ยงในการทำงาน โดยทีมวิทยากรจากโรงพยาบาลน่าน
Share via: