วันที่ 1 พฤศจิกายน 2566 ผู้ใหญ่ใจดีได้เลี้ยงอาหารและขนมนักเรียน เนื่องในวันคล้ายวันเกินของ นายชัยนรงค์ วงศ์ใหญ่ รองผู้ว่าราชการจังหวัดน่าน และนางสาวอารีรัตน์ ยศมาดี คณะกรรมการสถานศึกษา
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ผู้ใหญ่ใจดี-มอบของ-66_๒๓๑๑๐๑_2-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ผู้ใหญ่ใจดี-มอบของ-66_๒๓๑๑๐๑_3-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ผู้ใหญ่ใจดี-มอบของ-66_๒๓๑๑๐๑_4-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ผู้ใหญ่ใจดี-มอบของ-66_๒๓๑๑๐๑_6-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ผู้ใหญ่ใจดี-มอบของ-66_๒๓๑๑๐๑_7-1024x683.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_ผู้ใหญ่ใจดี-มอบของ-66_๒๓๑๑๐๑_8-1024x683.jpg)
วันที่ 1 พฤศจิกายน 2566 ผู้ใหญ่ใจดีได้เลี้ยงอาหารและขนมนักเรียน เนื่องในวันคล้ายวันเกินของ นายชัยนรงค์ วงศ์ใหญ่ รองผู้ว่าราชการจังหวัดน่าน และนางสาวอารีรัตน์ ยศมาดี คณะกรรมการสถานศึกษา
Share via: