โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวอารีรัตน์ ยศมาดี คณะกรรมการสถานศึกษา ที่ได้รับเกียรติบัตรสตรีไทยดีเด่นประจำจังหวัดน่าน ประจำปี 2566
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/แสดงความยินดีกับคณะกรรมการ-1.jpg)
โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวอารีรัตน์ ยศมาดี คณะกรรมการสถานศึกษา ที่ได้รับเกียรติบัตรสตรีไทยดีเด่นประจำจังหวัดน่าน ประจำปี 2566
Share via: