เมื่อวันที่ 1 กันยายน 2666 ผู้บริหาร ตัวแทนคณะครูบุคลากรและนักเรียนกลุ่มจิตอาสา ร่วมออกโรงทานที่วัดพระธาตุแช่แห้ง เนื่องในพิธียกฉัตรงานพิธีมหามงคล”ยกฉัตรเกิ้ง”ถวายสักการะมหาบารมีพระมหาธาตุเจ้าภูเพียงแช่แห้งพระมหาธาตุเจ้าคู่บ้านคู่เมืองนครน่าน
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/373079652_10229785988369540_7788273307201358080_n-1-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/373088629_10229785977969280_1139686721863085679_n-1-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/373000788_10229785975969230_6603228345542402224_n-1-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/373059986_10229785975849227_6251678146794474839_n-1-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/373074741_10229785975489218_946313920610309254_n-1-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 1 กันยายน 2666 ผู้บริหาร ตัวแทนคณะครูบุคลากรและนักเรียนกลุ่มจิตอาสา ร่วมออกโรงทานที่วัดพระธาตุแช่แห้ง เนื่องในพิธียกฉัตรงานพิธีมหามงคล”ยกฉัตรเกิ้ง”ถวายสักการะมหาบารมีพระมหาธาตุเจ้าภูเพียงแช่แห้งพระมหาธาตุเจ้าคู่บ้านคู่เมืองนครน่าน
Share via: