เมื่อวันที่ 3 กันยายน 2566 ผู้บริหารและตัวแทนคณะครูบุคลากร ร่วมพิธีมหามงคล ยกช่อฉัตรดอกไม้ทองคำประดับอัญมณี ถวายเป็นพุทธบูชาแด่องค์พระมหาธาตุเจ้าภูเพียงแช่แห้ง
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/372987304_6405669846229423_6827505037961930567_n-1-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/372014736_6405669636229444_284313945128282855_n-1-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/368398801_6405669312896143_2538588422227000561_n-1-1024x766.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/371926781_6405668952896179_8886063177809728953_n-1-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 3 กันยายน 2566 ผู้บริหารและตัวแทนคณะครูบุคลากร ร่วมพิธีมหามงคล ยกช่อฉัตรดอกไม้ทองคำประดับอัญมณี ถวายเป็นพุทธบูชาแด่องค์พระมหาธาตุเจ้าภูเพียงแช่แห้ง
Share via: