ระหว่างวันที่ 4-7 กันยายน 2566 โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน นำนักเรียนจำนวน 5 คน เข้าร่วมกิจกรรมเสริมประสบการณ์นอกห้องเรียน “พาน้องท่องเมืองหลวง”
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/S__46072149_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/S__46072150_0-768x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/S__41181258-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/S__19824655_0-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/S__19824659_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/S__19824678_0-1024x576.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/09/S__19832839_0-1024x576.jpg)
ระหว่างวันที่ 4-7 กันยายน 2566 โรงเรียนน่านปัญญานุกูล จังหวัดน่าน นำนักเรียนจำนวน 5 คน เข้าร่วมกิจกรรมเสริมประสบการณ์นอกห้องเรียน “พาน้องท่องเมืองหลวง”
Share via: