เมื่อวันนี้ที่ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2566 ปีการศึกษา 2566 โรงเรียนได้จัดกิจกรรมสงเสริมประชาธิปไตยโดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้นักเรียนมีความตระหนักในระบบประชาธิปไตย และปลูกฝังให้นักเรียน ได้ร่วมกิจกรรมการเลือกตั้ง ผู้นำนักเรียนเพื่อมาเป็นตัวแทนในการพัฒนาโรงเรียนน่านปัญญานุกูล (ภาพกิจกรรม)
Last updated on August 10, 2023
Post navigation
Previous Post
![กิจกรรมค่ายยุวชนคนคุณธรรม ปีการศึกษา 2566](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมค่ายยุวชนคนคุณธรรม-66_๒๓๐๘๑๐_31-125x125.jpg)
Next Post
กิจกรรมวันแม่ ![กิจกรรมวันแม่](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมวันแม่_๒๓๐๘๑๖_10-125x125.jpg)
![กิจกรรมวันแม่](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมวันแม่_๒๓๐๘๑๖_10-125x125.jpg)