เมื่อวันที่ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2566 มีการจัดกิจกรรมค่ายยุวชนคนคุณธรรม ปีการศึกษา 2566โดยมีรองผู้อำนวยการนางนงคราญ ดวงตา เป็นประธานในพิธีการเปิดค่ายยุวชนคนคุณธรรมกิจกรรมนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อให้นักเรียนตระหนัก และปลูกฝังให้นักเรียนทุกคนมีพฤติกรรมที่พึงประสงค์ตามคุณธรรมอัตลักษณ์ของโรงเรียนคือ 4 ส.จ.พ. ได้แก่ สะอาด สุภาพ สงบ สุจริตจิตอาสา และพอเพียง ค่ายยุวชนคนคุณธรรมเป็นกิจกรรมหนึ่งในการขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณธรรมของโรงเรียนน่านปัญญานุกูล โดยความร่วมมือจากผู้บริหาร ครูแกนนำ นักเรียนแกนนำทำให้กิจกรรมดังกล่าวบรรลุตามจุดประสงค์ที่ตั้งไว้ (ภาพกิจกรรม)
Last updated on August 10, 2023
Post navigation
Previous Post
![วันเฉลิมพระชนมพรรษา](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_กิจกรรมทำบุญใส่บาตรและพิธีลงนามถวายพ_๒๓๐๗๒๙_2-125x125.jpg)
Next Post
กิจกรรมสงเสริมประชาธิปไตย ![กิจกรรมสงเสริมประชาธิปไตย](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมส่งเสริมประชาธิปไตยการเรียนเล._๒๓๐๘๑๐_9-125x125.jpg)
![กิจกรรมสงเสริมประชาธิปไตย](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_กิจกรรมส่งเสริมประชาธิปไตยการเรียนเล._๒๓๐๘๑๐_9-125x125.jpg)