เมื่อวันที่ 22 มิถุนายน 2566 ผู้บริหารและตัวแทนคณะครูบุคลากร ร่วมกิจกรรม “ทางนี้มีผล ผู้คนรักกัน” นำโดยนายนิวัฒน์ งามธุระ รองผู้ว่าราชการจังหวัดน่าน ผู้นำชุมชนพร้อมด้วยภาคีเครือข่ายบูรณาการสร้างคลังอาหารชุมชน ปลูกไม้ผลสองข้างทาง ณ ชุมชนบ้านหนองเต่า
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1076-768x1024.jpeg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1077-1024x768.jpeg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1078-1024x768.jpeg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1073-1024x768.jpeg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1074-1024x768.jpeg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1075-1024x768.jpeg)
![](https://nanpanya.ac.th/2023/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1079-1024x768.jpeg)
เมื่อวันที่ 22 มิถุนายน 2566 ผู้บริหารและตัวแทนคณะครูบุคลากร ร่วมกิจกรรม “ทางนี้มีผล ผู้คนรักกัน” นำโดยนายนิวัฒน์ งามธุระ รองผู้ว่าราชการจังหวัดน่าน ผู้นำชุมชนพร้อมด้วยภาคีเครือข่ายบูรณาการสร้างคลังอาหารชุมชน ปลูกไม้ผลสองข้างทาง ณ ชุมชนบ้านหนองเต่า
Share via: