เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2566 คณะผู้บริหาร โดยการนำของนายสมพงษ์ อุ่นใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนน่านปัญญานุกูล ร่วมประชุมคณะกรรมการดำเนินการจัดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน และได้รับมอบทุนสนับสนุนจากส่วนงานต่างๆ ในจังหวัด ณ ห้องประชุมวิชาการ สพป น่าน เขต 1
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/100294-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/100295-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/100296-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/100293-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__10027010-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__10027012-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/216010-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/216011-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/216012-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/216004-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/216005-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/216006-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/216007-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/216008-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/216009-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2566 คณะผู้บริหาร โดยการนำของนายสมพงษ์ อุ่นใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนน่านปัญญานุกูล ร่วมประชุมคณะกรรมการดำเนินการจัดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน และได้รับมอบทุนสนับสนุนจากส่วนงานต่างๆ ในจังหวัด ณ ห้องประชุมวิชาการ สพป น่าน เขต 1
Share via: