นายจิรายุ แซ่ลิ้ม นักกีฬาฟุตบอลตัวแทนประเทศไทยร่วมแข่งขันรายการการแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกพิเศษเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ครั้งที่ 9 ปี 2022 The 9th Special Olympic Southeast Asia Unified Football Tournament 2022 ได้รับรางวัลชนะเลิศอันดับที่1 🏆ดิวิชั่น 2 ได้รับคัดเลือกเป็นตัวแทนประเทศไทยร่วมการแข่งขันกีฬาฟุตบอล เข้าร่วมการแข่งขัน“เวิร์ลซัมเมอร์เกมส์ กรุงเบอร์ลิน ปี 2566” Special Olympics World Summer Games 2023 Berlin
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__72785937-768x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__72785941-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__72785939-768x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__72785940-768x1024.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__72785942-1024x768.jpg)
![](https://nanpanya.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__72785944-768x1024.jpg)